- 11/03/2015 02:58:05 PM
- Đã xem: 71
- Phản hồi: 0
Năm 2014 được xác định là năm bản lề tập trung thực hiện thắng lợi các chỉ tiêu Nghị quyết cả nhiệm kỳ cấp ủy với quyết tâm chính trị cao. Mặc dù còn gặp nhiều khó khăn bởi tác động khách quan nhưng với sự đoàn kết, thống nhất trong toàn Đảng bộ, sự đồng thuận của các tầng lớp nhân dân, huyện Dương Minh Châu đã đạt được những kết quả quan trọng: đạt và vượt kế hoạch 21/21 chỉ tiêu chủ yếu trong năm (đạt và vượt 16/21 chỉ tiêu Nghị quyết cả nhiệm kỳ); 13/15 chỉ tiêu ngành, lĩnh vực đạt và vượt kế hoạch.